Thiết Bị Mạng

Thiết Bị Mạng

Hiển thị:
Sắp xếp theo:

10-Gigabit 2-Port SFP + Module TP-LINK TX432

10-Gigabit 2-Port SFP + Module TP-LINK TX432-       Hỗ trợ 10 cổng Gigabit, 2 cổ..

7.250.800VNĐ

10-port Gigabit Managed Switch Cisco SG300-10 (SRW2008-K9)

10-port Gigabit Managed Switch Cisco SG300-10 (SRW2008-K9)- Cisco SG300-10 Switches deliver the idea..

3.780.000VNĐ

10-port Gigabit PoE Managed Switch CISCO SG300-10PP

10-port Gigabit PoE Managed Switch CISCO SG300-10PP- 8 ports 10/100/1000 switched RJ-45 with auto me..

6.580.000VNĐ

1000BASE-T Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBT1

1000BASE-T Mini-GBIC SFP Transceiver Cisco MGBT1-       1000BASE-T SFP transceiv..

2.560.000VNĐ

10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TP-LINK TXM431-LR

10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TP-LINK TXM431-LR-       Single-mode SFP+ LC Tran..

7.390.000VNĐ

10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TP-LINK TXM431-SR

10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TP-LINK TXM431-SR-       Multi-mode SFP+ LC Trans..

3.088.400VNĐ

150Mbps High Gain Wireless N USB Adapter TP-LINK TL-WN722N

150Mbps High Gain Wireless N USB Adapter TP-LINK TL-WN722N–      Bộ chuyển đổi USB kh..

198.000VNĐ

150Mbps Wifi N Nano USB Adapter TP-LINK TL-WN725N

150Mbps Wireless N Nano USB Adapter TP-LINK TL-WN725N- Bộ chuyển đổi USB Nano chuẩn N không dây tốc ..

160.000VNĐ

150Mbps Wireless ADSL2+ Router TENDA D152

150Mbps Wireless ADSL2+ Router TENDA D152-150Mbps Wireless ADSL2+ Router với 1 LAN/WAN + 1 IPTV + 1 ..

480.200VNĐ

150Mbps Wireless N ADSL 2+ Modem Router TP-LINK TD-W8901N

4 port 150Mbps Wireless N ADSL 2+ Modem Router TP-LINK TD-W8901N-       Modem AD..

528.000VNĐ

150Mbps Wireless N PCI Card TP-LINK TL-WN781ND

150Mbps Wireless N PCI Card TP-LINK TL-WN781ND–       Tốc độ lên tới 150Mbps, rấ..

190.000VNĐ

150Mbps Wireless N USB Adapter TP-LINK TL-WN723N

150Mbps Wireless N USB Adapter TP-LINK TL-WN723N–       Chuẩn không dây N tốc độ..

0VNĐ

150Mbps Wireless N USB Adapter TP-LINK TL-WN727N

150Mbps Wireless N USB Adapter TP-LINK TL-WN727N- Bộ chuyển đổi USB chuẩn N không dây TL-WN727N cho ..

140.000VNĐ

150W AC Power Supply Module TP-LINK PSM150-AC

150W AC Power Supply Module TP-LINK PSM150-AC- Module cấp nguồn chính cho dòng switch T3700G/T2700G...

4.050.400VNĐ

150W Redundant Power Supply TP-LINK RPS150

150W Redundant Power Supply TP-LINK RPS150- Bộ cấp nguồn dự phòng 150W. - Ngõ vào: 100-240VAC, ..

5.910.400VNĐ